Kayayyaki

 • Gilashin Giya da Injin Capping

  Gilashin Giya da Injin Capping

  Gilashin kwalban mu da injin capping Semi-atomatik, an yi shi da ƙarancin ƙarfe mai inganci, wanda yake dorewa, aminci kuma abin dogaro don amfani, mai sauƙin aiki, kuma ta atomatik ta Jamus Siemens tsarin shirye-shirye.

  Wannan kayan aiki yana haɗawa da cikawa da capping, kuma an sanye shi da aikin vacuum.

  Ana cika tsarin cikawa ta atomatik, kuma ya dace da nau'ikan nau'ikan kwalban.Muna da nau'ikan daban-daban don zaɓi, kamar kawuna 2, kawuna 4, kawunan 6 ko kawuna 8.

 • 2000L Brewhouse System

  2000L Brewhouse System

  .Mataki na biyu/guda ɗaya sanyaya

  .Babban inganci da cirewa farantin zafi ex-canza

  .Motoci masu tayar da hankali/raker, mitar mitoci masu canzawa na zaɓi

  .V-type milling sieve farantin / karya kasa

  .Bakin karfe hadedde aikin dandamali

  .Sanitary da inganci famfo

  .Babban ingancin firikwensin zafin jiki.

  .Gilashin gani na layi na zaɓi (na zaɓi)

 • 1000L KAYAN MIKIROBREWERY

  1000L KAYAN MIKIROBREWERY

  Majalisar sarrafa wutar lantarki tare da mita nuni na dijital ko allon taɓawa na PLC.

  Rarrabe ikon sarrafa tsarin brewhouse da tsarin fermentation, haɓaka matakin haɓaka ta atomatik, ko yin wasu ƙira na musamman cike da fasalin kamfanin ku da sauransu. na sirri ra'ayin da Brewery don nuna up your sha'awar, sa'an nan za mu kasance sane da yadda za a yi maka ka sa shi gaskiya.

 • 500L-1000L KAYAN KYAUTA

  500L-1000L KAYAN KYAUTA

  Kyakkyawan injin niƙa malt yana da mahimmanci don yin giya, injin niƙa daban-daban don biyan bukatun ku.

  Tankuna fermentation 300L ko 600L, gwargwadon samar da giyar ku da buƙatu akan masana'antar don saita tankunan fermentation.Gabaɗaya a cikin girman ninki biyu zai zama ƙarin ajiyar sarari kuma tare da babban farashi mai tsada.

 • 300L-500L KAYAN KYAUTA

  300L-500L KAYAN KYAUTA

  Kyakkyawan injin niƙa malt yana da mahimmanci don yin giya, injin niƙa daban-daban don biyan bukatun ku.

  Haɗin brewhouse na zaɓi ne, za mu ba da shawarar da ta dace dangane da tsarin aikin ku da kame sararin ku.Kuma sabis ɗin da aka keɓance shima abin karɓa ne.

 • Biya Can Cika Da Injin Capping

  Biya Can Cika Da Injin Capping

  1. Gudanarwa ta atomatik ta PLC, duk sigogi za a iya daidaita su.

  2. Ana iya kammala aikin cikawa da capping a cikin wannan injin a lokaci ɗaya.

  3. Tare da aikin matsi na CO2.

 • 100l-10000l Fermenter Conical Tank Na'urar Haki da Kayan Aiki Don Draft Beer Yisti Fermentation

  100l-10000l Fermenter Conical Tank Na'urar Haki da Kayan Aiki Don Draft Beer Yisti Fermentation

  Keɓancewa da tsara kayan aikin giya na giya;

  Farashin gasa da isar da gaggawa;

  Babban sassan kayan aikin garanti na shekaru 5 kyauta;

 • 30HL-40HL Kayan Aikin Kaya

  30HL-40HL Kayan Aikin Kaya

  .Mataki na biyu/guda ɗaya sanyaya

  .Babban inganci da cirewa farantin zafi ex-canza

  .Motoci masu tayar da hankali/raker, mitar mitoci masu canzawa na zaɓi

  .V-type milling sieve farantin / karya kasa

  .Bakin karfe hadedde aikin dandamali

  .Sanitary da inganci famfo

  .Babban ingancin firikwensin zafin jiki.

 • Bayani Na Kayan Aikin Biya 1000L

  Bayani Na Kayan Aikin Biya 1000L

  Ƙarfin kayan aikin giya na 1000L:1000L/batch ko a ce 1000L kowace rana

 • Kayan Aikin Giya 100L

  Kayan Aikin Giya 100L

  A matsayinmu na ƙera kayan aikin giya, mun san gabaɗaya kayan aikin da fasahar da muka sadaukar a ciki.Abokan cinikinmu sun san ingancin tankunan mu kuma muna da tabbaci tare da kayan aikin shekaru 5 da garantin aiki akan kayan aikin da muke ginawa.Bayan tallace-tallace Tallafawa shine batunmu kuma, za mu so ganin abokan cinikinmu suna farin ciki bayan sun dafa babban giya tare da kayan aikin mu.

 • Kayan Aikin Giya 200L

  Kayan Aikin Giya 200L

  Majalisar sarrafa wutar lantarki tare da mita nuni na dijital ko allon taɓawa na PLC.

  Rarrabe ikon sarrafa tsarin brewhouse da tsarin fermentation, haɓaka matakin haɓaka ta atomatik, ko yin wasu ƙira na musamman cike da fasalin kamfanin ku da sauransu. na sirri ra'ayin da Brewery don nuna up your sha'awar, sa'an nan za mu kasance sane da yadda za a yi maka ka sa shi gaskiya.

 • Kayan Aikin Giya 300L

  Kayan Aikin Giya 300L

  Kamar yadda shekarunmu ke gogewa don taimaka wa abokan cinikinmu don gina masana'antar giya da suke so, ƙaddamar da masana'anta tare da ƙaramin tsari wanda ke da fasalin babban mashawarcin giya - 300L ~ 500L ya kamata ya zama kyakkyawan zaɓi don kasuwancin ku na farawa na masana'antar giya.Kuma yayin da kuke girma da kuma shirin haɓaka samarwa zuwa babban buri, tsarin da ya gabata yanzu ya zama dakin gwaje-gwaje don gwada sabbin girke-girke ko yin ƙwararrun ƙwararrun lokaci.

123Na gaba >>> Shafi na 1/3